จัดเรียงโดย:
แสดง:
2.4GHz Dual Pol Omni Antenna Gain 13dBi MIMO (รับส่งรอบตัว พร้อมคลื่น 2 แกน)
ต้องการเคลียสต็อก ขายขาดทุน พร้อมส่งฟรีModel: OAM-2G13 สายอากาศย่าน 2.4GHz แบบ 2 โพลาไลเซชั่น (V & H) ให้อัตราขยาย 2x13dBi MIMO ..
2.4GHz Dual Pol Sector Antenna, Gain 14dBi, 120degree
ต้องการเคลียสต็อกขายขาดทุน พร้อมส่งฟรี2.4GHz Dual Pol Sector Antenna, Gain 14dBi, 120degree MIMO Sector Antenna 2400~2483MHz 120Deg 14dBi High Gai..
2.4GHz MIMO Dual Pol Omni directional antenna N Female
สินค้าเก่าเก็บต้องการเคลียสต็อกขายขาดทุน พร้อมส่งฟรีรุ่น ANT2327Q9VH2.4GHz 360deg. 2x2 MIMO Elevation Beamwidth 13deg. เน้นพื้นที่รอบตัว MIMO Dua..
3G-4G LPDA Antenna นอกอาคาร รองรับความถี่ 698-960/1710-2700MHz  Wideband Directional Antenna ทำ Gain 11dBi มีสายยาว 15เมตร หัว SMA male
ต้องการเคลียสต็อกขายขาดทุน พร้อมส่งฟรีสายอากาศ 3G-4G  ใช้เทคนิค Log-Periodic Dipole Antenna (LPDA) รองรับความถี่ย่าน 698-960/1710-2700..
AN-145-29-5, 145-174MHz VHF Fiberglass Base Station Omni Directional Antenna
อยากเคลียสต็อกขายขาดทุน แต่ส่งไม่ได้เพราะต้นใหญ่มากModel: AN-145-29-5Frequency 145-174MHz ขนาด  5dBiย่านไหน ใช้ได้ไหม ต้องดูเอานะครับสูง/ยาว..
Bullet M2HP  Wireless-N - ไม่รวม POE
ชื่อรุ่น BULLET M2HP โปรดเลือก POE จากเมนูด้านบน ใช้ความถี่ 2.4GHz ใช้งานนอกอาคารได้ รองมาตราฐาน Wireless-G/N ..
Cable N-Type male + LLC400 + N-Type female ยาว 0.5 เมตร
  สายนำสัญญาณเข้าหัวให้เรียบร้อย         เป็นสายนำสัญญาณสำเร็จรูป เพื่อต่อระหว่าง Access ..
FME male to SMA male adapter
นิยมนำไปใช้ต่อกับสายระหว่างสายนำ สัญญาณในกล่อง นอกกล่อง   รายการ Code ..
High Definition CMOS Camera with pantilt for FPV
กล้องจิ๋วแต่แจ๋ว ให้คุณภาพของภาพสูงถึงระดับ HD น้ำหนักเบา ติดตั้งบนเครื่องบินบังคับวิทยุได้ หรือใครจะดัดแปลงติดตั้งที่จุดไหนก็..
Industrial 3G Router Single SIM 21Mbps - 4 LAN 1 WAN
สินค้าส่งเคลมกลับมาอุปกรณ์ครบ ลดขาดทุนเห็น ๆ ส่งฟรี!Industrial 3G Router Single SIM รองรับความเร็วสูงสุด 21Mbps รองรับ UMTS/WCDMA/HSDPA..
LINK CAT6 RJ45 PLUG (ตัวผู้) High Performance (บรรจุ 10 ตัว/Pkg)
LINK CAT6 RJ45 PLUG (ตัวผู้), High Performance(บรรจุ 10 ตัว/Pkg) ..
LINK ST-ST, MM.Duplex Patch Cord 3 M.,Ceramic, 50/125
 หั่นราคา เคลียสต็อก LINK ST-ST, MM.Duplex Patch Cord 3 M.,Ceramic, 50/125 ..
N-Type female to RP-SMA female Adapter
นิยมนำไปใช้ต่อกับสายระหว่างสายนำ สัญญาณในกล่อง นอกกล่อง   รายการ ..
NSA7500G/ESA7500G Surge Arrester รองรับ 1000Mbps
อุปกรณ์รุ่น NSA7500G/ESA7500G, Surge Arrester รองรับ 10/100/1000Mbps อุปกรณ์ป้องกันไฟกระชากบนสาย LAN ช่วยปกป้องอุปกร..
PCB Board RT3070L
Clear stock สินค้าใหม่ไม่มีประกัน ส่งฟรีPCB Board RT3070L สินค้า D.I.Y. ไม่มีประกันนะจ่ะ สามารถต่อสายได้ยาวถึง 10 เมตร (กรณีที่เสียบอุป..
แสดงผลตั้งแต่ 1 ถึง 15 รายการ จากทั้งหมด 33 รายการ (จำนวน 3 หน้า)