จัดเรียงโดย:
แสดง:
2.4GHz Dual Pol Omni Antenna Gain 13dBi MIMO (รับส่งรอบตัว พร้อมคลื่น 2 แกน)
ต้องการเคลียสต็อก ขายขาดทุน พร้อมส่งฟรีModel: OAM-2G13 สายอากาศย่าน 2.4GHz แบบ 2 โพลาไลเซชั่น (V & H) ให้อัตราขยาย 2x13dBi MIMO ..
2.4GHz MIMO Dual Pol Omni directional antenna N Female
สินค้าเก่าเก็บต้องการเคลียสต็อกขายขาดทุน พร้อมส่งฟรีรุ่น ANT2327Q9VH2.4GHz 360deg. 2x2 MIMO Elevation Beamwidth 13deg. เน้นพื้นที่รอบตัว MIMO Dua..
High Definition CMOS Camera with pantilt for FPV
กล้องจิ๋วแต่แจ๋ว ให้คุณภาพของภาพสูงถึงระดับ HD น้ำหนักเบา ติดตั้งบนเครื่องบินบังคับวิทยุได้ หรือใครจะดัดแปลงติดตั้งที่จุดไหนก็..
LINK ST-ST, MM.Duplex Patch Cord 3 M.,Ceramic, 50/125
 หั่นราคา เคลียสต็อกมี 8 เส้น LINK ST-ST, MM.Duplex Patch Cord 3 M.,Ceramic, 50/125 ..
NSA7500G / ESA7500G Surge Arrester รองรับ 1000Mbps
อุปกรณ์กันฟ้าบนสาย LAN รุ่น NSA7500G/ESA7500G, Surge Arrester LAN SURGE PROTECTORรองรับ 10/100/1000Mbps อุปกรณ์ป้องกั..
PCB Board RT3070L รองรับ Wireless b/g/n 2.4GHz
Clear stock ขายขาดทุนสินค้าใหม่ไม่มีประกัน ส่งฟรีPCB Board RT3070LWireless b/g/n 2.4GHz สินค้า D.I.Y. ไม่มีประกันนะจ่ะ สามารถต่อสายได้ยาวถึง 1..
WP500M 500Mbps PLC Homeplug mini Powerline Adapter ปลั๊กแบบ US
Clear stock ขายขาดทุนสินค้าใหม่ประกัน 1 เดือน ส่งฟรีWP500M 500Mbps PLC Homeplug mini Powerline Adapter ใช้ในกรณีที่ไม่ต้องการเดินสาย LAN ..
ฝาครอบ Rocket Dish หรือ Radome สำหรับ รุ่น RD-5G30 สีขาว
อยากเคลียสต็อกขายขาดทุน แต่ส่งยังไงดีใหญ่นิดหน่อยRadome สำหรับ Rocket Dish ขนาด 30dBi (RD-5G30) ฝาครอบ Rocket Dish ขนาด 60cm. สีขาว ช่วย..
สายแลน CAT6 F/UTP PE OUTDOOR CABLE ESD Drain Wire (Single Jacket) Black 305 M./Box ของ LINK
หั่นราคา เคลียสต็อกเหลือ 1 ม้วน ส่งฟรีสายแลน CAT6 F/UTP PE OUTDOOR CABLE, ESD Drain Wire (Single Jacket), Black 305 M./Box, LINK US-9136PE ..
หลอด LED Edison 8W Retro Vintage Filament, Clear
LED Edison 8W Retro Vintage Filament, ClearST64สินค้าเข้าแล้วแต่งบ้านสไตล์วินเทจ ราฟแต่งร้านสร้างบรรยากาศเหมือนหลอดใส้แต่ประหยัดไฟฟ้ามากกว่าSpecificat..
หลอด LED จำลองไฟธรรมชาติ ขนาด 3W ขั้ว E27
หลอด LED จำลองไฟธรรมชาติ ขนาด 3Wสินค้าเข้ามาแล้วแต่งบ้าน แต่งส่วนจำลองกองไฟ คบเพลิงสวยงามน่าใช้ ดู YouTube ข้างล่างนะครับLED Flame Fire Light&nbs..
แสดงผลตั้งแต่ 1 ถึง 11 รายการ จากทั้งหมด 11 รายการ (จำนวน 1 หน้า)